


MUNGU ATAKUPA MUME WA HADHI YAKO USITAKE VIKUBWA. 

Mwanzo 2:18 

BWANA Mungu akasema,Sivema huyo mtu awe peke yake,nitamfanyia msaidizi wa kufanana 

naye. 

Hapa kwenye kufanana hapaaa!Hutaki wa kufanana nae uchumi? Ila mfanane ucha Mungu! 

yaani unakuta mtu mwaka mzima anakataa wanaume kwa sababu ndogo-ndogo (Very Minor 

Issues),  anataka Fairy  Tale hakika Tamthilia zimewaharibu,na uhalisia ni kwamba Mungu 

atakupa Mume lakini sio hio fairy tale type of love!. 

Mpendwa haya mambo wafanye vijana wenye umri wa miaka 23-25! hawa bado wana kamuda! 

na Kwa upande wangu  hawa nawakubaliaga kuwa inawezekana kwani Muda bado wanao 

mkononi!, Let them explore all options! Acha wavunje mifupa kwani meno yanaruhusu kwa 

upande wao. 

Sasa unakuta Mtu mzima miaka 28 kwenda juu, ANA MTOTO JUU!  Ambaye ashapigwa tukio 

na Baby Dady kwa hizo-hizo Fairy Tale zake naye bado analeta swaggz za KUNTAKA 

MWANAUME WA AINA FLANI!  Hapa Swali la Kujiuliza ni Je, Hiyo aina ya wanaume 

unayotaka wao wanakutaka??? Tuwe tu Wakweli?, Na Ukweli ni kwamba  HAWAKUTAKI 

MWANANGU NDIYO MAANA AGE GO AND IS GOING VERY FAR! 

Tutumia tu akili ya kawaida (Common-Sense) mwanaume mwenye hela zake katika hali ya 

kawaida ana supply kubwa ya wanawake, Sasa ataanzaje kukutaka wewe mwenzetu hata Mia 

Hunaa??? 

Mnapenda kwenda vina virefu afu mkizama mnaanza kumlaumu Mungu!, Wewe unaona mtu 

hufanani nae kwanini unajizima data ? Unaishia kutafunwaaa na kuachwa!, Unataka mwanaume 

mwenye Gari ilihali kila wakati wewe ni mtu wa ku request! Unataka mwanaume awe na career 

?? Je,Wewe unayo hio career? 

YOU CAN GET THESE MEN IF YOU WORK REALY HARD TO CHANGE YOUR 

STATUS UENDANE NAO!, NA HAPA KUWAPATA INAKUWA RAHISI HIVYO THE 

TIME YOU WANT THEM, YOU FIND YOURSELF THEY WANT YOU TOO NA MAMBO 

YANAKUWA MAMBO BAM BAM! Otherwise tafuta wa kufanana na wewe mwanangu!, Ligi 

kubwa waachie wakubwa zako!. 

Mungu alisema atakupa mtu wa kufanana na wewe lakini sio TAMTHILIA !, Angalia Dada zako 

je, Wame wapata wanaume wa hizo tamthilia ? Thubutuuu! ,Usiharibu maisha yako kwa kukosa 

maarifa madogo yaani Mtu anakwambia hana mtu mwaka mzima amekataaa watu SIO chini ya 

10 na anakwambia mwenyewe sababu hasa ni hawana hela na hawana maisha anayo-yataka! , 

Mpendwa katika hili tunaanza na WEWE una maisha gani?, Yaani huna mbele wala nyuma!, 

JUST A BROKE GIRL WITH DANGEROUS AMBITIONS!, If you are young and beautiful 

maliza geji dada.  



Haya mambo ya kukataaa wachumba sio mazuri, Jitahidi  jua linazama kuweza 

KUJITAFAKARI! na kuangalia upande wa pili wa shilingi ya kwamba MAYBE AINA HIYO 

YA WANAUME HAIPO? NA KAMA IPO MAYBE SIO KWA AINA YAKO YA 

WANAWAKE! 

Enzi zetu mnaambiwa Someni mpate Mabwana wa ofisini!, Na kipindi hicho mnawakuta 

Wasomi wanataka Wasomi wenzao!,  Sasa jifanyeni mapana stini mje muokoteze hawa Choka 

mbaya! SIO Msome mkomboe fikraaa! hili Hapana! Bali ni Someni mpate Mabwana wa Maana, 

School in the head na nyinyi kidogo school in the head mambo yana-balance! MPENDWA LIKE 

POLES ATTRACT UNLIKE POLES REPEL!. 

Katika Drama zako  hizo Mpendwa uko peke yako, Fanya kuzihesabu MBINGU out!, Mwendo 

ni kupewa wa kufanana naye!, Mki-oana mta-tafuta njia wote! Si una-ona wazazi wetu! 

Wanaanza kulala chini mpaka nyumba wana jenga!  basi wewe ungekuwa mama kwa mfano, 

ungemkataa Baba yako kwa sababu hana-kitu bila kujali riziki anagawa Mungu peke yake!, 

MNAO KATAA WANAUME BILA SABABU ZA MSINGI MJITAFAKARI!, WAUME 

WOTE WAPO DUNIANI TAYARI MUNGU HATASHUSHA MALAIKA KUJA KUKUOA! 

WATU WOTE WA MUNGU,MASKINI WA KWAKE NA TAJIRI WA KWAKE!. 

  

 




